SENARAI PEGAWAI-PEGAWAI CAWANGAN MTSU

SENARAI PEGAWAI-PEGAWAI CAWANGAN MTSU


CAWANGAN
JAWATAN
NAMA DAN NOMBOR TELEFON
PERLIS
PENGERUSI
Che Nordin bin Abdullah,PJB 
JKR Negeri Perlis 
Pej: 04-9733353
HP: 0175380001
Emel: chnoordin@gmail.com


SETIAUSAHA
Muhammad Firdaus Bin Mat Ros 
JPS Negeri Perlis
Pej: 
04-973 3300
HP: 019-4305566
Emel: vintagedegign@gmail.com


PENOLONG SETIAUSAHA
Sham Ealy Bin Mansor
JPBD Perlis
Pej: 
04-9731912
HP: 012-4575811
Emel: sham.mansor@yahoo.com



KEDAH TENGAH/
UTARA
PENGERUSI
Haji Mohd Ismail Bin Hasim,PCK
JKR Kubang Pasu, Jitra
Pej: 04-7331899
HP: 012-5531854
Emel: ismailhashim8800@gmail.com


SETIAUSAHA
Shukri Irwan Bin Mohammad
Politeknik Jitra
Pej: 04-9146100
HP: 019-9839369
Emel: irwan.m14@gmail.com


PENOLONG SETIAUSAHA
Yusmaleza Binti Mohd Yusof
Politeknik Jitra
Pej: 04-9146100
HP: 011-23754146
Emel: yusmaleza78@gmail.com




PENGERUSI
Haji Ahmad Rosli Bin Bahari
JUPEM Kulim
Pej: 04-4906166
HP: 013-4812553
Emel: ahmad.rosli@jupem.gov.my



KEDAH
SELATAN
SETIAUSAHA
Nazatul Sharma Binti Shaidan
JUPEM Kulim, Kedah.
Pej: 04-4906166
HP: 019-5531922
Emel: nazatul.sharma@jupem.gov.my




PENOLONG SETIAUSAHA
Roslina Binti Abdullah 
JUPEM Kulim, Kedah.
Pej: 04-4906166
HP: 017-4643639
Emel:roslina.abdullah@jupem.gov.my




PENGERUSI
Muhammad Bin Yusof,PJM
JUPEM Pulau Pinang
Pej: 04-2611773 Sam:122
HP: 016-4701519
Emel: isthmus_zenith@yahoo.com



PULAU PINANG / SEBERANG PERAI
SETIAUSAHA
Mohd Khairi Bin Mat Yasin
JPBD Pulau Pinang
Pej: 04-6505544
HP: 012-5512549
Emel: khairi@penang.gov.my




PENOLONG SETIAUSAHA
Abdul Rahman Bin Bakar
JPBD Pulau Pinang
Pej: 04-6505544
HP: 012-5512549
Emel: 




PENGERUSI
Ahmad Rafee Bin Peer Mohamed
JUPEM Taiping, Perak.
Pej: 05-8072749
HP: 014-5131008
Emel: rafeeper@yahoo.com



PERAK UTARA
SETIAUSAHA
Mohd Akmal Bin Kamaruddin
JKR Taiping, Perak.
Pej: 05-8084040
HP: 017-5617175
Emel: malbision_85@gmail.com




PENOLONG SETIAUSAHA


Pej: 
HP: 
Emel: 




PENGERUSI
Ali Bin Ismail,PJK
Pusat Penyelidikan Mineral Ipoh, Perak.
Pej: 05-5477052
HP: 019-5553146
Emel: ali@jmg.gov.my



PERAK TENGAH
SETIAUSAHA
Khairol Azman Bin Mahamad Shari
JUPEM Ipoh, Perak 
Pej: 05-2417181
HP: 014-2466043
Emel:khairolazman.jupem@1govuc.gov.my




PENOLONG SETIAUSAHA
Salina Binti Ramli
JUPEM Ipoh, Perak
Pej: 05-2417181
HP: 019-2290652 
Emel: salinaedie@gmail.com




PENGERUSI
Hj. Shaharuddin Bin Abd Rahman,PPT,PJK
JPS Teluk Intan, Perak.
Pej: 05-6221033
HP: 012-5157251
Emel: saharuddin5960@gmail.com



PERAK SELATAN
SETIAUSAHA
Kamaruddin bin Yacob
JPS Teluk Intan, Perak.
Pej: 05-6221033
HP: 012-5838138
Emel: 




PENOLONG SETIAUSAHA
Noor Faraadzilah binti Zabidi
JPS Teluk Intan, Perak.
Pej: 05-6221033
HP: 013-4648148
Emel: nflourin80@gmail.com




PENGERUSI
YM Raja Badri Bin Raja Yunus
JKR Sabak Bernam, Selangor
Pej: 03-32242581
HP: 019-6171136



SELANGOR
SETIAUSAHA
Surani Binti  Mohd Yatim
JKR Sabak Bernam, Selangor.
Pej: 03-3224 2581
HP: 016-3982824
Emel: sue_ani80@yahoo.com.my




PENOLONG SETIAUSAHA
Rozmi bin Mohamad Idrus
Politeknik Shah Alam, Selangor.
Pej: 03-51634000 ext. 8186
HP: 016-6144547
Emel: 



WP KUALA LUMPUR
PENGERUSI
Ahmad Gholib Bin Baharum,PPN
JKR Jln Sultan Salahuddin, Kuala Lumpur
Pej: 03-26189514
HP: 019-2158951 
Emel: gholib@jkr.gov.my




SETIAUSAHA
Kamal Bin Harun
JKR Jalan Putra, Kuala Lumpur.
Pej: 03-4047 4400 / 03-4047 3800
HP: 019-6958227
Emel: magna.bmj@gmail.com
          wafasolution@gmail.com




PENOLONG SETIAUSAHA
Hamza Bin Abu Husin
JKR Jln Sultan Salahuddin, Kuala Lumpur
Pej: 03-26968154
HP: 013-6652020
Emel: hamza@jkr.gov.my



WP KUALA PUTRAJAYA
PENGERUSI
Mohd Nor Khairo Eruan Bin Nor 
Jabatan Perdana Menteri
Pej: 03-8000 8000
HP: 019-3287837
Emel: eruan.jkr@1govuc.gov.my




SETIAUSAHA
Ahmad Faisal Bin Mad Ayob
JPSPN Putrajaya
HP: 013-3288787
Emel: afaisal8787@gmail.com




PENOLONG SETIAUSAHA
Mohd Sharil Bin Dzamrud
Jabatan Pertanian Malaysia
HP: 012-7019652
Emel:



NEGERI SEMBILAN
PENGERUSI
Solihuddin Bin Jamaludin
JUPEM Seremban, N. Sembilan.
Pej: 06-7623882
HP: 018-2090800
Emel: abgden44@yahoo.com




SETIAUSAHA
Maizan Bin Tawil
JUPEM Seremban, N. Sembilan
Pej: 06-7623882
HP: 013-3495885
Emel: maizan.tawil@jupem.gov.my




PENOLONG SETIAUSAHA
Zuriani Binti Yaamat
JUPEM Seremban, N. Sembilan
Pej: 06-7623882
HP: 019-6667559
Emel: zuriani.yaamat@jupem.gov



MELAKA
PENGERUSI
Haji Abdullah Bin Haji Laham,PJK
JUPEM Melaka
Pej: 06-282 2844
HP: 017-2975997
Emel: Abdullah.laham@jupem.gov.my




SETIAUSAHA
Bong Chong Peng, PPN,PBM,PPS
JPBD, Melaka
Pej: 06-2822844
HP: 017-2975997
Emel: bongcpjeff@yahoo.com  




PENOLONG SETIAUSAHA
Che Asmawati Binti Ahmad 
JKR Jln Taming Sari, Melaka
Pej: 06-2854600
HP: 019-7318020
Emel: wateii@yahoo.com            



JOHOR
PENGERUSI
Pej: 07-2667 052
HP: 017-3452064
Emel: kamal_nuri07@yahoo.com.my




SETIAUSAHA
Haji Mansor Bin Masuri
Jabatan Laut Gelang Patah
Pej: 07-5072313
HP: 019-7176364
Emel: mmasuri@ymail.com




PENOLONG SETIAUSAHA
Ahmad Fairouz Bin Mohamed Dali
JKR Kulai
07-6632969 
012-7006179
Emel: fairouz_jkrkulai@yahoo.com



PAHANG BARAT
PENGERUSI
Zambri Bin Zainuddin
JKR Bentong
Pej: 09-2224040                                      
HP: 012-9832104
Emel: zambrijpsrb@yahoo.com




SETIAUSAHA
Mardiyati Binti Ahmad
JKR Raub
HP: 017-9245836
Emel: ardy_alg@yahoo.com




PENOLONG SETIAUSAHA
Norhafizah Binti Borhan
JKR Raub
Pej: 09-3554040
HP: 012-9605798
Emel: hafizah5454@yahoo.com



PAHANG TIMUR
PENGERUSI
Anuar Satar Bin Mohd Ari
JKR Kuantan
Pej: 09-5134040
HP: 019-9359305
Emel: mtsu_pahangtimur@yahoo.com




SETIAUSAHA
Haji Abd. Rani Bin Haji Rendah
JKR Kuantan
Pej: 09-5134040 
HP: 019-9529779
Emel: mtsu_pahangtimur@yahoo.com




PENOLONG SETIAUSAHA
Rohana Binti Habib Mohamed
JKR Rompin
HP: 013-5338969
Emel: rohanahabib@yahoo.com.my



TERENGGANU
PENGERUSI
Muhamad Maliki Bin Idris
JPS Kuala Terengganu
Pej: 09 6221422/6247939 
HP: 012-9853244
Emel: maliki@jps.terengganu.gov.my




SETIAUSAHA
Haji Mohammed Nordin Bin Sulong
JPS Kuala Terengganu
HP: 019-9166798                    
Emel: nordin@jps.terengganu.gov.my




PENOLONG SETIAUSAHA
Hajjah Rosniah Binti Haji Rosli@Mahmud
Pej: 09-622 0050
HP: 017-9850313
Emel: rosniah@jps.terengganu.com.my



KELANTAN
PENGERUSI

Pej:
HP: 
Emel: 




SETIAUSAHA
Mohd Rusdi Bin Lajid
Jabatan Pertanian Kelantan
Pej: 09-7442149
HP: 019-9229654         
Emel: rusdee_ljd@yahoo.com




PENOLONG SETIAUSAHA
Azani Bin Ripin
Jabatan Pertanian Kelantan
HP: 019-9283708  
Emel: ripinazani@yahoo.com.my

Comments

คาสิโนออนไลน์ที่น่าเชื่อถือและมีความเป็นมืออาชีพที่สุดในตอนนี้
โปรโมชั่นGclub ของทางทีมงานตอนนี้แจกฟรีโบนัส 50%
เพียงแค่คุณสมัคร สล็อตออนไลน์ กับทางทีมงานของเราเพียงเท่านั้น
ร่วมมาเป็นส่วนหนึ่งกับเว็บไซต์คาสิโนออนไลน์ของเราได้เลยค่ะ
สมัครสล็อตออนไลน์ >>> Goldenslot
สนใจร่วมสนุกกับ คาสิโนออนไลน์ คลิ๊กได้เลย
มีทั้งคาสิโนออนไลน์ หวยออนไลน์ ฟุตบอลออนไลน์ สล็อตออนไลน์ และอื่นๆอีกมากมาย

Popular posts from this blog

Mesyuarat Agung Tiga Tahunan Ke-10 MTSU Caw. Melaka